Login to your account

Username *
Password *
Remember Me

Create an account

Fields marked with an asterisk (*) are required.
Name *
Username *
Password *
Verify password *
Email *
Verify email *
Captcha *
Reload Captcha
Askofu Msaidizi wa Jimbo Kuu la Dar es Salaam, Mhashamu Vincent Mpwaji, akibariki sanduku lililobeba mwili wa marehemu Padri Herman Kachema wa Jimbo Katoliki la Same, wakati wa Adhimisho la…
Vijana Waimarishwa wa Sakramenti Takatifu ya Kipaimara wa Parokia ya Mtakatifu Ambrose Tagaste, Jimbo Kuu la Dar es Salaam wakiwa katika adhimisho la Misa Takatifu ya Sakramenti Takatifu ya Kipaimara…
Vijana Waimarishwa wa Sakramenti Takatifu ya Kipaimara wa Parokia ya Mtakatifu Mikaeli Malaika Mkuu, Kawe Jimbo Kuu la Dar es Salaam wakiwa katika maandamano kuingia kanisani kwa adhimisho la Misa…
Mapadri kutoka Parokia mbalimbali za Dekania ya Mbezi Luis Jimbo Kuu la Dar es Salaam wakiwa katika picha ya pamoja na Makatekista baada ya Sherehe ya Makatekista wa Dekania hiyo…
Askofu Msaidizi wa Jimbo Kuu la Dar es Salaam, Mhashamu Vincent Mpwaji (katikati) akizindua ujenzi wa nyumba ya Mapadri katika Parokia ya Mtakatifu Karoli Lwanga - Yombo Dovya jimboni humo,…
Waamini wa Parokia ya Mtakatifu Thomas Mtume, Vigozi Jimbo Kuu la Dar es Salaam wakiwa katika adhimisho la Misa Takatifu ya Sakramenti ya Kipaimara iliyoadhimishwa parokiani hapo hivi karibuni sanjari…
Paroko wa Parokia ya Mtakatifu Kamili - Yombo Kiwalani, Jimbo Kuu la Dar es Salaam, Padri Kanuth Nyoni akiwabariki Waamini wakati wa Adhimisho la Misa Takatifu ya Somo wa Kanda…
Dekano wa Dekania ya Kibaha, Jimbo Kuu la Dar es Salaam, Padri Thomas Mtei (katikati) akiwa katika picha ya pamoja na Wanakwaya wa Kwaya ya Mtakatifu Petro, Parokia ya Mtakatifu…
Askofu Msaidizi wa Jimbo Kuu la Dar es Salaam, Mhashamu Vincent Mpwaji akiwa katika picha ya pamoja na vijana Waimarishwa wa Sakramenti Takatifu ya Kipaimara wa Parokia ya Mtakatifu Thomas…
Page 1 of 28