Waamini kutoka sehemu mbalimbali wakiwa katika Kongamano la Roho Mtakatifu lililofanyika hivi karibuni katika viwanja vya Parokia ya Mtakatifu Antoni wa Padua – Vigoa, Jimbo Kuu la Dar es Salaam. (Picha na Mathayo Kijazi)
Waamini kutoka sehemu mbalimbali wakiwa katika Kongamano la Roho Mtakatifu lililofanyika hivi karibuni katika viwanja vya Parokia ya Mtakatifu Antoni wa Padua – Vigoa, Jimbo Kuu la Dar es Salaam. (Picha na Mathayo Kijazi)
Make sure you enter all the required information, indicated by an asterisk (*). HTML code is not allowed.